Chuyên phân phối thiết bị đồ quang Dao cắt sợi quang FC-6S, dao tuốt quang CFS2, ODF quang,...có sẵn | Đăng Tin, Rao Vặt


Chuyên phân phối thiết bị đồ quang Dao cắt sợi quang FC-6S, dao tuốt quang CFS2, ODF quang,...có sẵn

Chuyên phân phối thiết bị đồ quang Dao cắt sợi quang FC-6S, dao tuốt quang CFS2, ODF quang,...có sẵn

Thông tin người đăng tin:

  • Khu vực đăng tin: Toàn Quốc
  • Danh mục đăng tin: Thiết bị mạng
  • Thành viên: thietbimang_ANNAM
  • Lượt xem: 131
  • Ngày đăng: 19-10-2019
  • Mã tin: 104587
  • Giá bán: Vui lòng liên hệ
  • Trạng thái: Đang cập nhật
  • Xuất xứ: Đang cập nhật
  • Khuyến mãi: 0%

Đặc điểm chi tiết

DAO CẮT SỢI QUANG FC-6S, HÃNG SUMITOMO
Giá 900.000 VNĐ

Dao cắt sợi quang FC-6S Phân phối bởi: ANNAM NETWORK
Add : 363 Nguyễn Khang – Cầu giấy – Hà Nội
Email: [email protected]
ĐT: 024. 37759402 – hotline: 094.118.6696


Chi Tiết: Dao cắt sợi quang FC-6S, Hãng SUMITOMO

FC-6 model: Lưỡi dao cắt dùng thay thế trong dao cắt chính xác khi thi công hàn nối sợi quang.

Chúng tôi hiện phân phối lưỡi dao cắt sợi quang của nhiều hãng máy hàn cáp quang

Sumitomo công bố dòng series FC-6 là công cụ hoàn hảo cho các đơn vị hoạt động trong ngành viễn thông và các ứng dụng khác.
FC-6 thích hợp tuốt sợi quang từ 250 to 900 micron, vận hành đơn giản ít bước và thao tác gọn nhẹ tạo cho người dung sự thoải mái. Khay đựng được tích hợp trên thân dao giúp giảm thiểu vụn, mảnh khi cắt

Model FC-6M FC-6M-C FC-6S FC-6S-C
Đường kính sợi quang ứng dụng
125um
Kích thước loại sợi
Sợi quang đơn mode (0.25 & 0.9mm)
và sợi ribbon
Sợi single mode
(0.25 & 0.9mm)
Độ dài đoạn cắt
10mm
9 ~16mm (0.25)
10~16mm (0.9 )
Chuẩn góc cắt
0.5 độ
Kích thước / trọng lượng
63(W) x 76(D) x 63(H)mm / 430g (FC-6M/FC-6S)100(W) x 81(D) x 63(H)mm / 480g (FC-6M-C/FC-6S-C)
Tuổi thọ
36.000 lần cắt

Bộ cắt sợi cáp quang FC-6S của Sumitomo là sự kết hợp độc đáo của phương án thiết kế một sản phẩm chất lượng tương thích với việc thi công công trường, và chất lượng mặt cắt cũng như sự ổn định của lưỡi dao.

Sản phẩm có thiết kế đẹp về hình thức, rất tiện dụng khi thay thế lưỡi dao, có độ bền tốt, vật liệu không bị ăn mòn hay gỉ sét.

Đặc điểm kỹ thuật của bộ cắt sợi quang Sumitomo FC-6S:

Loại dao cắt: loại bán tự động, 4 thao tác cắt, tác động cắt đẩy tay.
Công dụng: cắt sợi quang đơn hay cắt ribbon (nhiều sợi quang cùng 1 lúc)
Đường kính sợi quang cắt: 125µm
Đường kính sợi bao gồm lớp phủ: 250 ~ 900µm
Góc cắt thành phẩm so với phương lằm ngang: 90° ± 0.5°
Chiều dài sợi thành phẩm: sợi đơn dao động 5 đến 20mm
Tuổi thọ lưỡi dao: 36,000 lần cắt
Có thể điều chỉnh lưỡi dao theo chiều cao hay xoay vòng
Trọng lượng: 430g
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Sản phẩm được Phân Phối bởi: ANNAM NETWORK
WebSite: http://phukienmang.vn/
ĐC: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – HN
ĐT: 024. 37759402 - 092.320.5555 - 091.210.0046 - 094.118.6696 (zalo)
Email: [email protected] - Sky: annam.lavi
Cung Cấp và Phân Phối Các Thiết Bị Mạng Cho Dự Án Công Trình Xây Dựng,
Đổi mới sản phẩm khi còn thời hạn bảo hành – Giao hàng trên toàn quốc
Đây là giá bán lẻ, Khách mua buôn, khách dự án Liên hệ qua số Hotline: 094.118.6696
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

THiết bị quang:

Kìm tuốt sợi quang CFS2 Thi công cáp quang
350.000 vnd

Kìm tách cáp quang TE-400, Tách vỏ FTTH
400.000 vnd

ODF Outdoor 48FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 48FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
1.700.000 vnd

ODF Outdoor 24FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 24FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
1.100.000 vnd

ODF Outdoor 12FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
ODF Outdoor 12FO vỏ sắt sơn tĩnh điện-hộp phối quang ngoài trời
800.000 vnd

Hộp phối quang lắp ngoài trời(ODF outdoor)
Hộp phối quang lắp ngoài trời(ODF outdoor)
Liên Hệ

Rệp nối quang 3M Fibrlok™ II 2529
Rệp nối quang 3M Fibrlok™ II 2529
50.000 vnd

Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 2 FO treo tường Full phụ kiện
130.000 vnd

Hộp phối quang ODF 4 fo treo trường full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 4 fo treo trường full phụ kiện
200.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO treo trường full phụ kiên
Hộp phối quang ODF 8 FO treo trường full phụ kiên
350.000 vnd

Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 8 FO bắt rack full phụ kiện
500.000 vnd

Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 12 FO bắt rack full phụ kiện
650.000 vnd

Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 24 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
1.100.000 vnd

Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
Hộp phối quang ODF 48 FO khay trượt bắt rack full phụ kiện
1.500.000 vnd

Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO
Hộp phối quang ODF AMP 24FO đầy đủ phụ kiện, Hộp phối quang ODF 24 FO
1.800.000 vnd

Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core
Hộp phối quang ODF AMP 48FO đủ phụ kiện, Giá phối quang ODF dạng trượt 19 inch 48 core
3.000.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-3100A/B 25Km
500.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03
950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện NETLINK HTB-GM-03 1000Mbps xa 100Km
950.000 vnd

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km
Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-1100s 25km
600.000 vnd

Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx
650.000 vnd

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX
Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX
1.650.000 vnd

Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX
Converter Multi-mode, Supports 1000Base-TX
1.950.000 vnd

Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa
Bút soi quang NF-903 chính hãng Noyafa
1.350.000 vnd

Bút soi quang BML-205 Test 5KM-10KM
Bút soi quang BML-205 Test 5KM-10KM
900.000 vnd

Thông tin liên hệ

  • Người liên hệ: thietbimang_ANNAM
  • Email: [email protected]
  • Số điện thoại: 0941186696
  • Ngày sinh: 05-06-1990
  • Giới tính : Nam

Tin khác cùng thành viên

Tin mới nhất