Thiết bị viễn thông | Đăng Tin, Rao Vặt

Thiết bị viễn thông

USR-W630 Bộ chuyển đổi RS232/485 sang WIFI và Ethernet hỗ trợ 2 cổng Ethernet, Modbus RTU, có thể thực hiện truyền trong suốt hai chiều giữa RS232/RS485 và WIFI, WiFi v
Cáp tín hiệu chống nhiễu Hosiwell 1 Pair 16AWG (P/N: 9216) Công ty TNHH Huỳnh Chấn Duy chuyên phân phối dây và cáp tín hiệu chống nhiễu, chậm cháy, chống cháy lan thương
- Thương hiệu: Hosiwell - Xuất xứ: Thái Lan - Mã hàng: 9222-2P - Tiết diện: 22AWG (tương đương 0.5mm2 )
Thương hiệu: Hosiwell - Xuất xứ: Thái Lan - Mã hàng: 9018-AQ-LSZH - Tiết diện: 18AWG (tương đương 0.75mm2 – 1.0mm2)
IMC101GT-1GS Bộ chuyển đổi Quang điện Gigabit công nghiệp tốc độ 10/100/1000 Base-TX và 1 cổng 1000Base-TX SFP của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng
EDS-518A-SS-SC Managed Gigabit Ethernet switch with 14x 10/100BaseT(X) ports, 2x 100BaseFX single-mode ports with SC connectors, 2x combo 10/100/1000BaseT(X) or 1000BaseS
ADAM-6520 Switch công nghiệp 5 cổng FE Unmanaged, Flexible mounting, -10~70℃ của hãng Advantech-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
Cáp mạng Altek Kabel cat5e, cat6 chính hãng Cáp mạng (cáp mạng UTP/cáp mạng chống nhiễu FTP) Cáp mạng Altek Kabel - 305m/cuộn
Xin vui lòng liên hệ: (Zalo/Call) Ms. Trang Lưu-0901 741 461 Email: [email protected] Website: https://www.facebook.com/trangluu.altekkabel/
TCC-120I Bộ chuyển đổi và lặp tín hiệu RS-422/485 có hỗ trợ cách ly quang của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. TCC-120I được
TCC-120I Bộ chuyển đổi và lặp tín hiệu RS-422/485 có hỗ trợ cách ly quang của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. TCC-120I được
A-1060 Bộ thu thập và điều khiển dữ liệu từ xa 8DI/4DO, hiển thị LED, sử dụng nguồn DC. Hỗ trợ chuẩn truyền thông modbus RTU qua cổng vật lý RS485 khoảng cách lên đến 120
UPort 1250 USB to 2-port RS-232/422/485 serial hubcủa hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. UPort 1250 được thiết kế theo tiêu chu
SKY-7221 2U High Performance Rackmount Server with Intel Xeon Scalable Processor Family của hãng Advantech hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam
IES7110-3GT Switch công nghiệp hỗ trợ 3 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000Base-T(X) (RJ45) và 7 cổng Ethernet tốc độ 10/100Base-T(X)(RJ45) của hãng 3Onedata-Chinahiện đang
USR-TCP232-306 Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232/RS485/RS422 sang Ethernet của hãng USR hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. USR-TCP232-306 được
Công dụng: sử dụng trong hệ thống âm thanh (trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, resort, bệnh viện, siêu thị…), báo cháy, thông báo công cộng…
IES3020G-16GT Switch công nghiệp Ethernet không được quản lý 16 cổng Full Gigabit Layer 2 của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường V
MIC-770 V2 Compact Fanless System with 10th Gen Intel® Xeon®/Core™ i CPU Socket (LGA 1200) của hãng Advantech hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt
ES208G Switch công nghiệp Gigabit Ethernet không có chức năng quản lý, hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100/1000M, nguồn DC 12-36V của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối
ADAM-4024 Mô đun đầu ra Analog 4 kênh hỗ trợ Modbus RTU của hãng Advantech đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. ADAM-4024 được thiết theo tiêu chu
IES7110-3GT Switch công nghiệp hỗ trợ 3 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000Base-T(X) (RJ45) và 7 cổng Ethernet tốc độ 10/100Base-T(X)(RJ45) của hãng 3Onedata-Chinahiện đang
EKI-2528PAI 4FE PoE and 4FE Unmanaged Ethernet Switch, IEEE802.3af, 24~48VDC, -40~75℃ của hãng Advantech hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
IES618-4F(MSC2KM) Switch công nghiệp 4 cổng Quang + 4 cổng Ethernet 10/100M, Mutimode, SC, 2KM. của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường
Model3012-S-SC-10KM Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang (2 Sợi quang, Single mode, SC, 10KM) của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối rộng
Số lõi: 8 lõi, chia thành 4 cặp dây vặn xoắn (lõi ~ 23AWG)
NPort 5210A Bộ chuyển đổi 10/100M Ethernet sang 2 cổng RS-232 của hãng MOXA- Đài loan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. NPort 5210Ađược thi
A-1051 Bộ điều khiển dữ liệu từ xa 16 DI, hiển thị LED, sử dụng nguồn DC. Hỗ trợ chuẩn truyền thông modbus RTU qua cổng vật lý RS485 của hãng Yottacontrol - Taiwan hiện đ