Thiết bị viễn thông | Đăng Tin, Rao Vặt

Thiết bị viễn thông

ADAM-4510S Bộ khuếch đại tín hiệu hoặc tăng tín hiệu RS-422/485 có hỗ trợ cách ly quang (Isolated) của hãng Advantech - Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại
MGate MB3170 Bộ chuyển đổi tín hiệu nâng cao 01 cổng RS232/485/422 sang Ethernet có hỗ trợ chức năng Modbus Gateway của hãng Moxa-Taiwan được BKAII phân phối rộng rãi tại
A-1819 là bộ điều khiển dữ liệu từ xa 8AI( 0~20/4~20mA + J, K,T, E, R, S, B, Thermistor). Hỗ trợ chuẩn truyền thông modbus TCP/IP qua cổng Ethernet và 1 cổng USB của hãng
NPort 5250A Bộ chuyển đổi tín hiệu 02 cổng RS-232/422/485 sang Ethernet của hãng MOXA-Đài Loan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
ADAM-6017 8-ch Isolated Analog Input Modbus TCP Module with 2-ch của hãng Advantech hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
Apple TV 4K Gen 5 (32GB/64GB) Chính hãng Apple mới 100% nguyên seal
NP304T-4D(3IN1) Bộ chuyển đổi 4 cổng RS-232/485/422 sang 1 cổng Ethernet của hãng 3Onedata-China hiện đang BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
6GK5008-0BA10-1AB2 là mã Switch công nghiệp của hãng Siemens hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
6GK5005-0BA00-1AB2 là mã Switch công nghiệp của hãng Siemens hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
UNO-2362G AMD® Dual Core T40E Small-Size Automation Computer w/1x GbE, 1x mPCIe, HDMI, DP của hãng Advantech hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt N
ATC-2000WF Wi-Fi (802.11b/g) To Serial Port Converter của hang ATC hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
F3425 Router 3G/4G công nghiệp của hãng Four-Faith hiện đang được BKAII phân phối tại thị trường Việt Nam.
Model3012-S-SC-10KM Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng Gigabit Ethernet sang quang (2 Sợi quang, Single mode, SC, 10KM) của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối rộng
A-1012 là module RS485 điều khiển tín hiệu tương tự từ xa bits của hãng Yottacontrol-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
ATC-1204 Hub 4 cổng RS485 của hãng ATC-China hiện đang được BKAII phân phối rộng tại thị trường Việt Nam.
EDS-208-M-ST Switch công nghiệp Ethernet với 7 cổng 10/100BaseT(X) và 1 100BaseF(X), -10 to 60°C của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối tại thị trường Việt
TCC-100 Bộ chuyển đổi tín hiệu từ RS232 sang tín hiệu RS485/422 và ngược lại của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
IES215-2F Switch công nghiệp với 3 cổng Ethernet 10/100 Base-TX và 2 cổng Quang, hỗ trợ chuẩn IEEE802.3/802.3u/802.3x của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân ph
NPort 5250A Bộ chuyển đổi tín hiệu 02 cổng RS-232/422/485 sang Ethernet của hãng MOXA-Đài Loan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
MODEL7211 Bộ chuyển đổi E1 sang Ethernet cung cấp cầu chuyển đổi dễ dàng từ kênh E1 của ITU-T G.703 sang giao diện Ethernet của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII
ADAM-6266 Mô đun ngõ ra số 4 kênh dạng relay, ngõ vào số 4 kênh hỗ trợ giao thức Modbus TCP của hãng Advantech đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam
SW485GI Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232 sang RS485/422 hỗ trợ bộ lặp cho RS485/422 của hãng 3Onedata-China hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
ADAM-6251 Mô đun ngõ vào kỹ thuật số biệt lập 16 kênh hỗ trợ Modbus TCP của hãng Advantech đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
NPort 5430 Bộ chuyển đổi 10/100M Ethernet sang 4 cổng RS-422/485 của hãng MOXA-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam.
Thương hiệu: Hosiwell - Xuất xứ: Thái Lan - Mã hàng: 9018-AQ-LSZH - Tiết diện: 18AWG (tương đương 0.75mm2 – 1.0mm2)
- Thương hiệu: Hosiwell - Xuất xứ: Thái Lan - Mã hàng: 9222-2P - Tiết diện: 22AWG (tương đương 0.5mm2 )
IES206G-2GS Switch công nghiệp hỗ trợ 2 cổng Quang tốc độ 1000Base-SFP và 4 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000Base-T(X) (RJ45) của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII đang p
EDS-208A Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet tốc độ 10/100Base-T(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multi/single-mode, SC or ST connector) của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được